ขายจักรยานฟิกเกียร์ไม่แพง ย้ายไปปั่นเสือภูเขาครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของ"fixed gear" โดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

ขายจักรยานฟิกเกียร์ไม่แพง ย้ายไปปั่นเสือภูเขาครับ

โพสต์ โดย yogiya » 17 พ.ค. 2014, 07:00

กรุณางดตั้งกระทู้ในเชิงการค้าซื้อขายทุกชนิดในกระดานเทคนิค ทั้งของใหม่หรือมือสอง

viewtopic.php?f=61&t=100018

ทีมงาน Mod

Re: ขายจักรยานฟิกเกียร์ไม่แพง ย้ายไปปั่นเสือภูเขาครับ

โพสต์ โดย iN2 » 17 พ.ค. 2014, 08:58

รถสวยนะ แต่อ่านกฎก่อนนะเห้ย
แค่ออกปั่นให้สนุกก็พอ