"นอนเพลิน" ที่พักขวัญใจนักปั่น ใกล้เขาใหญ่ ปราจีนบุรี

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

Re: "นอนเพลิน" ที่พักขวัญใจนักปั่น ใกล้เขาใหญ่ ปราจีนบุรี

โพสต์ โดย nonplern » 16 ก.พ. 2016, 22:17

Www.nonplern.com เวบไซด์นอนเพลินนะครับ

Re: "นอนเพลิน" ที่พักขวัญใจนักปั่น ใกล้เขาใหญ่ ปราจีนบุรี

โพสต์ โดย mod_gb! » 20 ก.พ. 2016, 13:29

นอนเพลิน ลืมปั่น :lol: :lol: :lol:
แซวเล่นครับ
ไว้มีโอกาส
จะมาอุดหนุนครับ
จักรยานคือสัญลักษณ์ของการใช้ชีวิตแบบพึ่งพาตนเอง
...
ถ้าผมสร้างความเดือดร้อน ความไม่ไว้ใจไห้กับใคร
ผมขอโทษด้วยจริงๆ ผมสำนึกผิดแล้ว
... และผมได้รับบทเรียนสำคัญอย่างสาสมแล้วเช่นกัน

ขอโทษครับ...
...
ขายวิญญาณให้จักรยาน...
...
หัวคิด ตามอง ตัวประคอง แขนควบคุม ขาขยับ
...จักรยาน บังคับให้เราตื่น...ทั้งตัว

https://www.facebook.com/rhrncycling

โพสต์ โดย TIDBOO » 03 มี.ค. 2016, 23:26

ฉึก!!!?!
ขอเป็นข้าฯ รองบาททุกชาติไป

โพสต์ โดย Chaiwat_pb » 04 มี.ค. 2016, 13:45

ไปมาแล้วครับ
ดีครับ โอเคครับ
วันหน้าไปใหม่

โพสต์ โดย Chaiwat_pb » 04 มี.ค. 2016, 13:57

ไปมาแล้วครับ
ดีครับ โอเคครับ
วันหน้าไปใหม่
แนบไฟล์
มารีวิวการจอดรถในห้องให้ครับ
รับประทานอาหารเช้าที่ทางรีสอร์ทจัดให้