ร้านไหนรับตรวจเช็ค หรือซ่อม ระบบเกียร์ไฟฟ้า Ultegra DI2 บัางครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

ร้านไหนรับตรวจเช็ค หรือซ่อม ระบบเกียร์ไฟฟ้า Ultegra DI2 บัางครับ

โพสต์ โดย sek999 » 17 ธ.ค. 2017, 19:43

มีร้านไหนรับตรวจเช็ค หรือซ่อม ระบบเกียร์ไฟฟ้า Ultegra DI2 บัางครับ ของผมมีปัญหา ช่วยแนะนำด้วยครับ อาการซิตเตอร์จานหน้า กดแล้วไม่ลงจานเล็กครับ

Re: ร้านไหนรับตรวจเช็ค หรือซ่อม ระบบเกียร์ไฟฟ้า Ultegra DI2 บัางครับ

โพสต์ โดย apshop » 16 ก.พ. 2018, 19:54

ลองติดต่อ ฮะฮง หรือ Probike แล้วหรือยังครับ
ตัวแทนนำเข้ามาจำหน่าย