สอบถามน้ำหนักจักรยานจากผู้รู้หน่อยครับ ระหว่าง venge 2015 กับ Tarmac sl5 '

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

สอบถามน้ำหนักจักรยานจากผู้รู้หน่อยครับ ระหว่าง venge 2015 กับ Tarmac sl5 '

โพสต์ โดย bxhobby » 09 ธ.ค. 2018, 19:30

ผมอยากทราบน้ำหนัก เฟรม+ตะเกียบ+หลักอาน+ถ้วยคอ ระหว่าง venge 2015 กับ Tarmac sl5 ครับ
พอดีหาในเน็ตแล้วไม่ค่อยชัวครับ เลยอยากทราบจากผู้รู้หน่อยครับ ขอบคุณครับ