<<< ภาพการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ประเทศไทย(คิงส์คัพ) สนามที่3 ปี2554 จังหวัดสตูล ประเภท เสือภูเขา >>>

เชิญรายงานประสบการณ์แข่ง/รูป/ผลการแข่งขัน

Re: <<< ภาพการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ประเทศไทย(คิงส์คัพ) สนามที่3 ปี2554 จังหวัดสตูล ประเภท เสือภูเขา >>>

โพสต์ โดย น้าวี » 14 มี.ค. 2011, 17:04

ไม่รู้จะติไหร่ดี สวย ชัด แลบายตา สุดยอดครับท่าน :D :D :D
ผู้ที่รู้จักคำว่าแพ้ นั้นแหละคือ ผู้ชนะที่แท้จริง

Re: <<< ภาพการแข่งขันจักรยานชิงแชมป์ประเทศไทย(คิงส์คัพ) สนามที่3 ปี2554 จังหวัดสตูล ประเภท เสือภูเขา >>>

โพสต์ โดย nattapon » 14 มี.ค. 2011, 17:27

****ต่อกันด้วยภาพจากทีม กองบิน ๕๖ หาดใหญ่ครับ****

รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ
nattaponatts@gmail.com
nattaponatts@hotmail.co.th

Royal Thai Airforce ATTS.23

โพสต์ โดย บ้านเสือภูเขา » 14 มี.ค. 2011, 18:43

..ขอบคุณภาพสวยๆ...งานจะลุล่วงด้วยดี ด้วยจากน้ำใจพี่ๆชาวเสือช่วยกัน สุดยอดเลยครับบบ
Line@ kaipcanond
Facebook @ Kaip canond
tel:0807391295
ธ.กสิกรไทย 2662449361 Prajuk changmai

โพสต์ โดย __บังโร__ » 14 มี.ค. 2011, 19:48

อยู่ในสนามแท้ๆ แต่ไม่มีเวลาได้ดูเค้าแข่งกันเลย ได้แต่ดูภาพในนี้
ขอขอบคุณทุกๆท่านนะครับ ที่ลั่นชัตเตอร์และนำมาให้ชมนะครับ
ขอบอกว่า "สุดยอด" ครับ

โพสต์ โดย vip95000 » 14 มี.ค. 2011, 20:19

ภาพสวยมากเลยครับ สนามก็จัดได้ดีมากๆ อยากให้งานชิงแช้มประเทศไทย ลงมา
ภาคใต้บ่อยๆ จังเลยครับ ผมจำได้ว่าครั้งล่าสุดก็เกือบ 10 ปี แล้วมั้ง ที่หาดใหญ่ จากนั้นก็หายไปเลย
มาอีกทีก็ที่ สตูลเนี่ยแหละ ที่ชาวใต้จะได้กระทบไหล่นักปั่นตัวแรงจากทั่วประเทศ ;)

โพสต์ โดย จับฉ่าย 09 » 14 มี.ค. 2011, 20:46

ขอบคุณสำหรับภาพและข้อมูลทั้งหมดละเอียดดีครับจบด้วยภาพการรับถ้วยของแต่ละรุ่น ขอบคุณมากครับ
ถือไว้ก็หนัก วางซะก็เบา เผาแล้วก็ไหม้

โพสต์ โดย เสือเป้ตรา...ด » 14 มี.ค. 2011, 20:57

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับผม :) :)
เป้าหมายมีไว้พุ่งชน ###

ขี่เท่าที่มีแรง...มีแรงเท่าที่ขี่

TEST สนาม POLYGON BIKE PARK โดย เสือเป้ ถ่ายโดยน้าอ๊อด เขาเรด้า สถานีทดสอบความอึด