ปั่นไป จิบไป #4 ทัวร์ริ่งข้ามเขา แม่เมาะ-กิ่วลม-แจ้ซ้อน-แม่กำปอง

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

ปั่นไป จิบไป #4 ทัวร์ริ่งข้ามเขา แม่เมาะ-กิ่วลม-แจ้ซ้อน-แม่กำปอง

โพสต์ โดย Wich Amer » 17 ก.พ. 2019, 21:03

ชาวแก๊งค์ ปั่นไป จิบไป ไปปั่นทัวริ่งข้ามเขา แม่เมาะ-กิ่วลม-แจ้ซ้อน-แม่กำปอง เมื่อเดือนธันวา 61 มาครับ ทำคลิปมาให้รับชมกันตามอัธยาศัยครับ :)
ชัน จูง เบย

Re: ปั่นไป จิบไป #4 ทัวร์ริ่งข้ามเขา แม่เมาะ-กิ่วลม-แจ้ซ้อน-แม่กำปอง

โพสต์ โดย Wich Amer » 20 ก.พ. 2019, 22:22

poomin_k เขียน:น่าสนุกจัง ถ่ายภาพได้สวยครับ

ขอบคุณครับ :D
ชัน จูง เบย