ชอบทะเล.. หัวหิน​ ประจวบ​ ใครพอมีที่แนะนำบ้างมั้ยจะขึ้นรถไฟไปหาที่นอนซัก2คืน

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

ชอบทะเล.. หัวหิน​ ประจวบ​ ใครพอมีที่แนะนำบ้างมั้ยจะขึ้นรถไฟไปหาที่นอนซัก2คืน

โพสต์ โดย ก.กล้า » 22 เม.ย. 2019, 23:28

ชอบทะเล.. หัวหิน​ ประจวบ​ ใครพอมีที่แนะนำบ้างมั้ยจะขึ้นรถไฟ.. ไปนอนซัก2คืน.. หรือจะลงไปลึกกว่านี้ก้อได้ขอทางไม่เจอเขาเยอะนะครับขาอ่อน555
แนบไฟล์
ถึงเราจะอยู่คนละเส้นทาง แต่ขอให้รู้ไว้ ว่าโลกนี้มันกลมสักวันหนึ่งเราคงจะได้พบกัน