ปั่นตามเขาไป เพราะใจมันอยาก...ทัวร์ริ่ง...

บอร์ดสำหรับ นักปั่นทัวร์ริ่ง นักปั่นระยะทางไกล พูดคุยเรื่องอุปกรณ์ เทคนิตการปั่น ที่พัก หรือการกินอยู่

Re: ปั่นตามเขาไป เพราะใจมันอยาก...ทัวร์ริ่ง...

โพสต์ โดย olek » 27 มี.ค. 2015, 10:56

สวัสดีครับ อ.จำรัส ว่างๆมีโอกาสจะขอไปฝึกประกอบด้วยนะครับ

Re: ปั่นตามเขาไป เพราะใจมันอยาก...ทัวร์ริ่ง...

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 27 มี.ค. 2015, 18:57

olek เขียน:สวัสดีครับ อ.จำรัส ว่างๆมีโอกาสจะขอไปฝึกประกอบด้วยนะครับ

ยินดีครับพี่ olek
วันที่ 5 เมษา ถ้าว่างมาปั่นเที่ยวด้วยกันครับ

viewtopic.php?f=57&t=1188972

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 12 เม.ย. 2015, 05:54

สงกรานต์ ๒๕๕๘
โชคดี มีความสุข ทุกท่านครับ

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 18 เม.ย. 2015, 21:15

ปรับปรุงเสร็จ พาไปเที่ยวปราสาทเมืองต่ำครับ
รูปภาพ

รูปภาพ

รูปภาพ

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 17 พ.ค. 2015, 23:29

รูปหายหมดเกลี้ยง กลุ้ม จะทำยังไงละเนี่ย.............

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 06 ก.ค. 2015, 08:38

รูปภาพ
หน่วยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย อบต.ทุ่งนาเลา อ.คอนสาร จ.ชัยภูมิ

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 08 ก.ค. 2015, 08:01

รูปภาพ

รูปภาพ

ตามไปส่งน้องอ๊อฟ ชัยภูมิ ปั่นไปจีน ถึงอ.คอนสาร

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 08 ก.ค. 2015, 08:14

ดีใจจัง รูปเก่ากลับมาแล้ว ขอบคุณผู้ให้บริการฝากรูป ขอบคุณมากครับ

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 06 พ.ย. 2015, 23:36

ไม่ได้เข้ามานาน แต่ยังปั่นประจำครับ 11 พ.ย.นี้ ตามกลุ่มนกขมิ้นบินขึ้นเหนือครับ

โพสต์ โดย kittisuk1979 » 10 พ.ย. 2015, 07:16

ขออนุญาติเข้ามาชม คนบ้านใกล้เรือนเคียง ผมอยู่ประโคนชัย มือใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวครับ
ปั่นเข้าไป ยังไง ก็สุขภาพ :D
line :wizards0005

โพสต์ โดย ชินโนะสุเกะ » 05 ธ.ค. 2015, 12:14

ชื่นชอบ ชื่นชม และได้รับความรู้เพียบครับ แต่ผมต้องจินตนาการล้วนๆเพราะรูปไม่ขึ้นเอาซะเลย
อีกไม่กี่วัน เส้นทางปั้นผมผ่านละหานทรายด้วยครับ ไม่รู้จะมีโอกาสได้คาระวะพี่จำรัศรึเปล่าหนอ
ชินโนะสุเกะ
รูปภาพ
Green Family Adventure Group

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 01 ม.ค. 2016, 14:59

kittisuk1979 เขียน:ขออนุญาติเข้ามาชม คนบ้านใกล้เรือนเคียง ผมอยู่ประโคนชัย มือใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวครับ

ยินดีครับ

โพสต์ โดย จำรัส ละหานทราย » 01 ม.ค. 2016, 15:10

:?
ชินโนะสุเกะ เขียน:ชื่นชอบ ชื่นชม และได้รับความรู้เพียบครับ แต่ผมต้องจินตนาการล้วนๆเพราะรูปไม่ขึ้นเอาซะเลย
อีกไม่กี่วัน เส้นทางปั้นผมผ่านละหานทรายด้วยครับ ไม่รู้จะมีโอกาสได้คาระวะพี่จำรัศรึเปล่าหนอ

ขอบคุณมากครับ ขออภัยไม่อยู่บ้าน ปั่นมาภาคเหนือตั้งแต่ 8 พ.ย.กลับอาทิตย์หน้าครับ