วิธีทำเทรนเนอร์ลูกกลิ้ง เองง่ายๆ

คำถามพูดคุยเกี่ยวกับจักรยานเสือภูเขาหรืออุปกรณ์ต่างๆ

Moderator: seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm, seven@klein, Cycling B®y, เสือ Spectrum, tntm

Re: วิธีทำเทรนเนอร์ลูกกลิ้ง เองง่ายๆ

โพสต์ โดย tumtkr » 21 ก.ค. 2015, 12:25

เยี่ยมไปเลยครับ

Re: วิธีทำเทรนเนอร์ลูกกลิ้ง เองง่ายๆ

โพสต์ โดย เสือสาละวิน » 22 ก.ค. 2015, 06:03

เยี่ยมมากครับ ประหยัดมากๆ คุณภาพใช้ได้เลย

โพสต์ โดย รุ่ง ทางลัด » 23 ก.ค. 2015, 16:57

บางอย่างอาจเปลี่ยนไป แต่ลูกกลิ้งยังใช้งานได้ดี และใช้ซ้อมเกือบทุกวันครับ :D :D :lol: :lol:

รูปภาพ
แนบไฟล์
ขอพลังจงสถิตย์อยู่กับท่าน

ใครเล่าจะแลเห็น..............คุณค่า
วิถีชีวิตเรียบง่าย................ปานนี้
ณ.ที่นี้มีเพียงเพื่อน............ร่ำสุรา
ผ่านมา.........................เป็นครั้งคราว

โพสต์ โดย fokker » 06 ต.ค. 2015, 10:58

เรียบง่ายได้ผลดีครับ :) ถ้าเพิ่มตัวปรับความหนืดเข้าไปอีกจะครบเลยครับ ชดเชยแรงต้านอากาศที่เราเจอตอนปั่นปกติ
จะปั่นฟรีก็ได้จะฝึกกำลังขาโดยเพิ่มความหนืดก็ได้อีกนิดเดียวครับ
!!!!! ปั่นหมอบให้เสียวหลังอยู่ทำไม จะดีกว่ามั๊ยแอร์โร่เห็นหลังได้ปลอดภัยทุกเส้นทาง !!!!!
กระจกเสือหมอบ AERO LIGHT RADIAS(ปรับองศาได้)
ตอบโจทย์แฮนด์เสือหมอบทุกองศา ติดตั้งง่ายสวมที่ปลายแฮนด์ปรับมุมมองที่ดีที่สุด
facebook : https://www.facebook.com/fokkerdiy
IDLine : jakkapong0897585797

โพสต์ โดย ThaNanSak » 20 ธ.ค. 2015, 09:33

ขออนุญาติเก็บข้อมูลครับ
เสือเอก 2 ทะเล

โพสต์ โดย west.songkla » 29 ธ.ค. 2015, 08:35

สุดยอด

โพสต์ โดย kreng.h » 29 ธ.ค. 2015, 09:07

เรียบง่ายได้ประโยชน์ เยี่ยมครับ

โพสต์ โดย serm92002 » 03 ธ.ค. 2017, 12:39

prapon sangeiam เขียน:
prapon sangeiam เขียน:ถึง คุณรุ่ง ทางลัด และคุณ porrachorn

ขอรบกวนด้วยครับ อยากสอบถามว่าลูกล้อไนล่อนพร้อมลูกปืนท่านหาซื้อจากที่ไหนครับ
ผมตะเวณหาตามร้านฮาร์ทแวร์ ไม่มีร้านไหนขายเลย มีแต่ลูกล้อยาง ขายอย่างเดียว
ของทุกอย่างตามที่ท่านได้แนะนำ ผมเตรียมไว้หมดแล้ว ขาดแต่ลูกล้อไนล่อนนี่แหล่ะ จนปัญญาเลยครับ หาไม่ได้เลย

แจ้งข่าวเพื่อนสมาชิกที่ต้องการลูกล้อไนล่อนพร้อมลูกปืน ผมเจอแหล่งแล้วครับ หาได้ที่ตลาดคลองถม วรจักร ราคาแบบยังไม่ต้องต่อรอง 120บาทต่อชิ้นครับ พอดีมีพรรคพวกอยู่แถวนั้น ก็เลยได้ของมาแล้ว .ใครอยากได้เชิญเลยน่ะครับ

สอบถามหน่อยครับ อยากซื้อซัก 6 ลูก