สุดยอดเฟรมอลูในใจคุณ ไห้โหวตมาหนึ่งตัว พร้อมสรรพคุณครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

Re: สุดยอดเฟรมอลูในใจคุณ ไห้โหวตมาหนึ่งตัว พร้อมสรรพคุณครับ

โพสต์ โดย Kokomet » 07 มี.ค. 2019, 22:16

หลง อลูเลยครับ!!

Re: สุดยอดเฟรมอลูในใจคุณ ไห้โหวตมาหนึ่งตัว พร้อมสรรพคุณครับ

โพสต์ โดย WingMTB » 18 เม.ย. 2019, 19:54

Trek ALR เบา นุ่ม ค่อนข้างพุ่ง แต่วงเลี้ยวแปลกๆอธิบายไม่ถูกคับ