มีใครใช้รองเท้าbontrager xxx แล้วเจอปัญหาขาด/กาวหลุดมั่งครับ

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

มีใครใช้รองเท้าbontrager xxx แล้วเจอปัญหาขาด/กาวหลุดมั่งครับ

โพสต์ โดย Live strong » 06 เม.ย. 2019, 23:02

ซื้อมาใช้ไม่ถึง1000โล ตีนตุ๊กแกแยกจากกัน ผมคาใจว่าทำไมมันพังง่ายจังรองเท้าก็ไม่ใช่ถูกๆ
แนบไฟล์
ทำมันให้มีความสุข

Re: มีใครใช้รองเท้าbontrager xxx แล้วเจอปัญหาขาด/กาวหลุดมั่งครับ

โพสต์ โดย bigfatt » 07 เม.ย. 2019, 12:57

รองเท้าแพงหลายยี่ห้อ ไม่รู้ใช้กาวอะไร ปากชอบอ้าขอสว่นบุญ ลองซื้อกาวยี่ห้อหนึ่งร้านอยู่แถวสำนักงานทหารไทยมาใช้ติดแน่นมาก

yosza2011
Facebook
PM มาได้ครับ

Re: มีใครใช้รองเท้าbontrager xxx แล้วเจอปัญหาขาด/กาวหลุดมั่งครับ

โพสต์ โดย yosza2011 » 08 เม.ย. 2019, 13:29

กลุ่มเมจิกเทป เวลาถอดต้องใจเย็นๆครับ อย่าเอะอะดึงแควกๆ
มันจะไปก็อีตอนเรากระชากออกนี่แหละครับ
พบรอยยิ้มพร้อมพยักหน้าทักทายและตบท้ายด้วยคำว่าสวัสดี
ยังคงมีอยู่ในทุกๆสถานที่ ที่เราปั่นไปเจอกัน

โพสต์ โดย MYMM » 08 เม.ย. 2019, 14:02

ผมใช้มาสามปีกว่าแล้ว มีแต่ปุ่มสีแดงๆที่พื้นหลุดหายครับ ไม่ทราบว่ามีอะไหล่ขายไหมครับ

โพสต์ โดย leeo » 09 เม.ย. 2019, 10:11

พื้นหลุดมา2คู่แล้ว บอนRL ต้องติดกาวใหม่
ไม่มีอะไรที่ทำไม่ได้ มีแต่ยังไม่ได้ทำ กับยังทำไม่เสร็จ

โพสต์ โดย winfakelove » 01 พ.ค. 2019, 10:36

ใช้เป็นกาวอีพ็อกซี่ สิครับ เเบบเอา 2 หลอดมาผสมกัน เเน่นมาก ของผมใช้ รองเท้า XXX เเหละ หลุด ตัวนี้เอาอยู่