+++ เบาะจักรยาน Fizik arione 00 กาวเสื่อม ซ่อมที่ไหนได้ครับ +++

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

+++ เบาะจักรยาน Fizik arione 00 กาวเสื่อม ซ่อมที่ไหนได้ครับ +++

โพสต์ โดย golfy115 » 15 เม.ย. 2019, 23:29

กาวยางติดเบาะน่าจะเสื่อมสภาพ ครับ ทางด้านปลายหน้า กับ ท้ายเบาะ ปากจะเปิดออกมาครับ ไปให้ร้านซ่อมรองเท้าติดกาวเค้าก็ไม่รีบครับบอกเป็นกาวคนละแบบ(เค้ากลัวติดแล้วหลุดออกมาใหม่ครับ) ไม่ทราบมีร้านไหนนะนำบ้างครับ

Re: +++ เบาะจักรยาน Fizik arione 00 กาวเสื่อม ซ่อมที่ไหนได้ครับ +++

โพสต์ โดย golfy115 » 15 เม.ย. 2019, 23:31

ช่างร้านซ่อมรองเท้าแนะนำให้ไปทำร้านหุ้มเบาะ มอตอร์ไซค์ประมาณนี้ครับ ตอนนี้ร้านปิดหมดเพราะช่วงสงกรานต์ครับ

Re: +++ เบาะจักรยาน Fizik arione 00 กาวเสื่อม ซ่อมที่ไหนได้ครับ +++

โพสต์ โดย golfy115 » 25 เม.ย. 2019, 03:11

JIL เขียน:ใช่กาวติดยางฮาฟ

ขอบคุณมากๆครับ