เซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN ใช้กับ SUUNTO Spartan ได้ไหมครับ?

ถ้าเป็นรถหรืออุปกรณ์ที่ออกแบบมาเป็นของเสือหมอบโดยเฉพาะ เชิญเข้าห้องนี้ครับ

Moderator: Cycling B®y, spinbike, velocity

เซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN ใช้กับ SUUNTO Spartan ได้ไหมครับ?

โพสต์ โดย Tiny Hut » 15 พ.ค. 2019, 08:14

น้องซื้อนาฬิกา SUUNTO SPARTAN มาเพื่อใช้วิ่ง ตอนนี้จะมาปั่นจักรยานด้วย ผมมีเซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN อยู่ชุดนึงถ้าใช้ได้ผมจะได้ให้น้องไปใช้ครับ

ขอบคุณสำหรับทุกคำตอบครับ

Re: เซ็นเซอร์วัดรอบขาและวัดความเร็วของ GARMIN ใช้กับ SUUNTO Spartan ได้ไหมครับ?

โพสต์ โดย PuNkLo » 15 พ.ค. 2019, 10:41

ถ้ามีฟังก์ชั่น ANT+ ก็ต่อได้ ต้องลองเช้คสเปคดูครบ