ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

ข่าวสาร หรือ พูดคุยเรื่องทั่วไปในแวดวงจักรยาน

ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

โพสต์ โดย meeoun » 06 ก.พ. 2015, 18:02

วันอาทิตย์จะพาเมียไปธุระแถวนั้นขี้เกียจนั่งรอ เลยอยากลองไปปั่นตอนกลางวันมั่ง

Re: ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

โพสต์ โดย CK3 » 06 ก.พ. 2015, 19:48

ก็มีนะครับ แต่น้อยหน่อย สนามเขียวมีคนใช้บริการเกือบทั้งวันครับ
แอบแซงเพราะแรงน้อย

Re: ใครปั่นสนามเขียวตอนกลางวันมั่งครับ

โพสต์ โดย Khunauan » 12 ก.พ. 2015, 13:41

มีคนปั่นครับ.....แต่น้อยมาก เพราะค่อนข้างร้อน แดดแรง
ปั่นแล้วเหงาครับ.....นานๆจะเจอเพื่อนสักคัน

โพสต์ โดย Toon Sombatcharoensuk » 15 ก.พ. 2018, 15:02

เคยปั่นมากสุดถึงเที่ยงครับ ร้อนๆหน่อย